ชุมชนลูกองค์พ่อจตุคามรามเทพ พระโพธิสัตว์พังพระกาฬชุมชนลูกองค์พ่อจตุคามรามเทพ พระโพธิสัตว์พังพระกาฬ
กรกฎาคม 27, 2024, 09:30:26 AM*

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:
การค้นหาขั้นสูง  
หน้า: 1 2 [3]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ชี้แจงข้อเท็จจริง เรื่องไก่ครับ  (อ่าน 60981 ครั้ง)
ภาณุพงษ์ ตันยารักษ์
Newbie
*

« ตอบ #30 เมื่อ: เมษายน 02, 2009, 12:47:03 PM »

ก้าวต่อไปครับเพื่อน ๆ พี่น้องครับร่วมลงชื่อด้วยครับ 2 เสียงครับ ภาณุพงศ์  ตัลยารักษ์  , ศิริรัตน์    เลขสมาชิก 896          ท....ทหารอดทนนะครับ       
นัท ณัฐพล
Newbie
*

nat_evon@hotmail.com
« ตอบ #31 เมื่อ: เมษายน 02, 2009, 02:17:11 PM »

Huh? Huh?
 ก็ยังงงๆ อยู่ ว่าเกิดอะไรขึ้นครับ ผมยังจับต้นชนปลายไม่ถูก

เพื่อนๆ พี่ๆ ครับรู้มั้ยครับทำไมผมถึงมาเจอเวบนี้ได้ ก็จากข่าวสารจากเวบสุริยัน....นี่แหละครับ
 อ่านไป อ่านมา มาเจอที่กล่าวพาดพิงถึง " กลุ่มเวบพังพระกาฬ " จึงอยากที่จะรู้ว่าเวบพังพระกาฬคือใคร
 ก็ถึงบางอ้อ เมื่อ search ผ่าน google ที่แท้ก็ พี่ๆ น้องๆ เพื่อนๆ ที่รู้จักมักคุ้นกันมาก่อน...(ดีใจครับ..ที่เจอ)
 เหตุการณ์นี้ ผมว่าคงทำให้หลายๆ คน รู้จักเวบนี้มากขึ้น 

แต่ในใจผมยังคงเชื่อว่า ทีมงานที่ทำเวบนี้ขึ้นมา ทำด้วยใจบริสุทธิ์จริงๆ จะมีกี่เวบกัน ที่เดินมาทางสายนี้
 แน่นอนล่ะครับ กว่าเด็กจะเดินได้อย่างมั่นคงในแต่ละก้าว ต้องล้มแล้วไม่รู้กี่ครั้ง ยังไงก็แล้วแต่ ผมขอให้กำลังใจนะครับ
 ก้าวเดินไปข้างหน้าต่อไป อย่าเพิ่งล้ม สู้สู้ครับพี่ๆ เพื่อนๆ ทีมงานเวบพังพระกาฬ Grin Grin

โก้ กักบาท
pungprakarn01
Full Member

« ตอบ #32 เมื่อ: เมษายน 02, 2009, 03:03:42 PM »

กลับมาจากทำงานต่างแดน เปิดเว็บดู ก็รู้ว่า "งานเข้าแล้วโหมเรา"
ว่าแต่ว่า ผมก็คนหนึ่งครับที่ไปร่วมรับประทานอาหารในวันนั้น(สวมเสื้อลายทหาร)ก็เลยต้องออกมายืนยันตามที่พี่เสภูชี้แจง ข้อความหรือใจความในวันนั้น.มีครบในเอกสารชี้แจงของพี่ท่าน.

"เรื่องบังเอิญไม่มีจริง"
phuwadol
webmaster
Administrator
Hero Member

ภายในของฉันสร้างสรรค์ภายนอก

kunphu_plus@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #33 เมื่อ: เมษายน 02, 2009, 11:50:52 PM »

ส่งหนังสือไปแล้วครับ ...เรียนให้คุณโจ ทราบไว้แล้วว่ากรุณานำเรียนท่านพลตำรวจโท สรรเพชญ ฯ ต่อด้วย

ฉบับล่าสุดตามไฟล์ PDF ด้านล่าง สมาชิกที่ไม่มีรายชื่อรับรอง ผมต้องขออภัยด้วย เร่งรัดด้วยเวลา ...ขอขอบคุณทุกท่าน หลาย ๆ ท่านก็รับรองมาทางโทรศัพท์ .....ผมขออนุญาต นำเฉพาะที่ปรากฏ ในกระทู้นี้ละกันนะครับ...เพื่อใช้อ้างอิงเท่านั้น ....

----------
แก้ไข จากปฏิมากรรม เป็น ประติมากรรม

* Letter to Lt.Gen _Pol_ Sanpet-2 Apr 09.pdf (71.72 KB - ดาวน์โหลด 770 ครั้ง.)
* Letter to Lt.Gen _Pol_ Sanpet-correction.pdf (71.94 KB - ดาวน์โหลด 715 ครั้ง.)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 04, 2009, 11:06:22 PM โดย phuwadol » บันทึกการเข้า

ภายในของฉันสร้างสรรค์ภายนอก ฉันมีสมองเงินล้าน !

http://www.xenmax.com
tiradej
Full Member

« ตอบ #34 เมื่อ: เมษายน 03, 2009, 12:59:53 PM »

ขอรับรองหนังสือชี้แจงด้วย
เห็นด้วยกับเนื้อหาและแทนความในใจได้เลย

นายธีระเดช เลขที่ 752
taweesak
Full Member

"ปัญหามา ปัญญามี"

« ตอบ #35 เมื่อ: เมษายน 03, 2009, 10:04:16 PM »

เป็นกำลังใจ ด้วยคนครับ 
ทวีศักดิ์  โฆษิตธรรมกุล  บัตรสมาชิกอาศรม เลขที่ 112
owner-jk
Hero Member

« ตอบ #36 เมื่อ: เมษายน 05, 2009, 09:48:11 AM »

เป็นกำลังใจให้อีกหนึ่งเสียงครับ โชติอนันต์ หมายเลข 797 ตามบัตรสมาชิกอาศรม
kemmachart
Full Member

« ตอบ #37 เมื่อ: เมษายน 05, 2009, 07:55:40 PM »

เป็นกำลังใจให้ เสธ. และเพื่อนสมาชิกที่ร่วมกันก่อตั้งเวปพังพระกาฬทุกท่านครับ ผมเขมชาติ พวงมาลัย หมายเลขสมาชิกหมายเลข 38 ผมคิดว่าพวกเราทำด้วยใจบริสุทธิ์จริงๆ และมีความศรัทธาต่อองค์พ่อจตุคามรามเทพและเชื่อมั่นในตัวท่านสรรเพชญมาตลอด และไม่เคยเคลือบแคลงสงสัยในการสร้างเครื่องรางต่างๆที่ท่านสรรเพชญสร้าง เพราะท่านสรรเพชญเป็นผู้ถูกเลือกจากท่านพ่อฯแล้ว
หน้า: 1 2 [3]   ขึ้นบน
  พิมพ์