ชุมชนลูกองค์พ่อจตุคามรามเทพ พระโพธิสัตว์พังพระกาฬชุมชนลูกองค์พ่อจตุคามรามเทพ พระโพธิสัตว์พังพระกาฬ
กันยายน 08, 2024, 10:35:06 AM*

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:
การค้นหาขั้นสูง  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ยิงไม่โดน  (อ่าน 6511 ครั้ง)
amornphan Rakkaew
Jr. Member
**

« เมื่อ: มิถุนายน 10, 2010, 03:51:53 PM »

ผมได้ให้"พระผงพังพระกาฬ"กับน้องคนหนึ่งที่สนิทกันมาก สามารถยืนยันความจริงได้ครับ เรื่องมีอยู่ว่า น้องคนนี้  ชื่อ ตี้ ทำงานอยู่ที่สมุทรสาคร ตอนเลิกงานในช่วงดึกก็ได้กลับบ้าน มีคู่อริที่เคยมีปัญหากันมาก่อนจอดรถอยู่ข้างถนน น้องตี้ก็ไม่สนใจ แต่เหตุการณ์ที่ไม่คาดคิดคู่อริชักปืนออกมายิงใส่น้องตี้ ห่างไม่เกิน10เมตรได้ แต่กระสุนไม่โดนเลยซักเม็ดครับ คู่อริเห็นว่ากระสุนไม่โดนก็เลยขับรถหนีไป
                       น้องตี้แขวนในคอเพียงองค์เดียวครับผม คือ "พระผงพังพระกาฬสีขาว" ครับ ผมนำประสบการณ์ที่เกิดขึ้นจริงๆมาเล่าสู่กันฟังครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 10, 2010, 04:14:07 PM โดย phuwadol » บันทึกการเข้า
phuwadol
webmaster
Administrator
Hero Member

ภายในของฉันสร้างสรรค์ภายนอก

kunphu_plus@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2010, 04:16:58 PM »

ขอบคุณครับ...

ประสบการณ์แบบนี้ผมไม่อยากมีเลย อิอิ หวาดเสียว

ที่เกิดขึ้นกับตัวเองเป็นอย่างไรบ้างครับ?

ภายในของฉันสร้างสรรค์ภายนอก ฉันมีสมองเงินล้าน !

http://www.xenmax.com
u-ro
Global Moderator
Hero Member

Papa น้องมิว 0830669533

srawud@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2010, 10:38:24 PM »

ใช่  ไม่อยากเจอเลยแบบนี้ ท่านพ่อคุ้มครองจริงๆ  Grin

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์